Switch Juniper 32-port 1000BaseX SFP 4x10GBaseX SFP EX4300-32F

Giá: Liên hệ
Giới thiệu:
Gigabit Ethernet Ports 32 x Gigabit SFP + 4 x 10 Gigabit SFP+ + 2 x 40 Gigabit QSFP+
Vì hệ điều hành của Switch EX4300-32F​​​​ là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.
Thiết mạng Juniper switch EX4300-32F​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp  trong dòng Switch 4300 Series. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4300-32F​ ​cung cấp 32-port 1000BaseX  SFP 4x10GBaseX SFP+ 2x40GBaseX QSFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4300-32F​​​​​​ ​sử dụng điện AC 350W.

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4300-32F​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4300-32F​​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.
 
EX4300-32F EX4300-32F

Vì hệ điều hành của Switch EX4300-32F​​​​ là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

EX4300-32F switch Juniper EX4300 32-port 1000BaseX  SFP 4x10GBaseX SFP+ 2x40GBaseX QSFP+ thiết bị mạng juniper​​ thiết bị chuyển mạch juniper​​ giá tốt nhất thị trường

Thông số kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper EX4300-32F

Số cổng kết nối                     32-port 1000BaseX  SFP 4x10GBaseX SFP+ 2x40GBaseX QSFP+
Tốc độ truyền dữ liệu            10/100/1000Mbps
Chuẩn giao tiếp                     IEEE 802.3ad
MAC Address Table              128K
Giao thức Routing/firewall     TCP/IP
Management                         Web - based
Nguồn                                    AC350W/50-60Hz
Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch Juniper EX4300-32F
EX-QSFP-40GE-DAC-50CM QSFP+ to QSFP+  40 Gigabit Ethernet  Direct Attach Copper (twinax copper cable) 50cm Passive
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber
EX-SFP-10GE-ZR SFP+, 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 80km Transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX  SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX  SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K  SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX  SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm for upto 550m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T  SFP 1000Base-T 10/100/1000 Copper Transceiver Module for up to 100m transmission on Cat5
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-ZR  8-Pack SFP+ 10GBase SR  Optics for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-SX-8PACK 8-Pack SFP 1GBase SX Optics  for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-T-8PACK 8-Pack SFP 1GBaseT Optics  for all QFX and EX series
Module quang Juniper JNP-40G-LX4-4PACK  4-Pack QSFP+ 40GBase LX4 Optics for all QFX and EX series 
Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LR4 QSFP+ 40GBase-LR4 40 Gigabit Optics, 1310nm for up to 10km Transmission on SMF
Module quang Juniper JNP-QSFP-40G-LX4 QSFP+ 40GBase-LX4 40 Gigabit Optics, 100m(150m) with OM3(OM4) duplex  MMF fiber
Module quang Juniper JNP-QSFP-DAC-5M QSFP+ to QSFP+  Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m Passive
Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-ESR4 QSFP+ 40GBase-ESR4 40 Gigabit Optic. 300m(400m) with  OM3(OM4) MMF
Module quang Juniper QFX-QSFP-40G-SR4 QSFP+ 40GBase-SR4 40 Gigabit Optics, 850nm for up to 150m transmission on MMF
Module quang Juniper QFX-QSFP-DAC-1M QSFP+ to QSFP+  Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m Passive
Module quang Juniper QFX-QSFP-DAC-3M QSFP+ to QSFP+  Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m Passive

Các model dòng EX4300:

EX4300 Line of Ethernet Switches
Model: Access Port Configuration PoE/PoE+ Ports PoE Budget Power Supply Rating Airflow
EX4300-24T 24-port 10/100/1000BASE-T 0 0 W 350 W AC AFO (Front-to-back airflow )
EX4300-24P 24-port 10/100/1000BASE-T 24 500 W 715 W AC AFO (Front-to-back airflow )
EX4300-48T 48-port 10/100/1000BASE-T 0 0 W 350 W AC AFO (Front-to-back airflow )
EX4300-48P 48-port 10/100/1000BASE-T 48 900 W 1100 W AC AFO (Front-to-back airflow )
EX4300-48T-AFI 48-port 10/100/1000BASE-T 0 0 W 350 W AC AFI (Back-to-front airflow)
EX4300-48T-DC 48-port 10/100/1000BASE-T 0 0 W 550 W DC AFO (Front-to-back airflow )
EX4300-48T-DC-AFI 48-port 10/100/1000BASE-T 0 0 W 550 W DC AFI (Back-to-front airflow)

Model Power Supply Rating Acoustic Noise
EX4300-24T 350 W AC AFO 38.5
EX4300-24P 350 W AC AFO 37.8
EX4300-48T 350 W AC AFI 38.9
EX4300-48P 715 W AC AFO 39.7
EX4300-48T-AFI 1100 W AC AFO 51.0
EX4300-48T-DC 350 W AC AFO 39.7
EX4300-48T-DC-AFI 350 W AC AFO 39.7

- Sản phẩm chính hãng.
- Made in China
- Bảo hành 12 tháng.

Đối tác khách hàng

Luôn đồng hành cùng chúng tôi là những đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực công nghệ
nesta
1
halong
Halong newday hotel
monbay
vinperrn
súnapa
Lap
jamie
2
0945.86.86.76