Switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W AC EX4500-40F-VC1-BF

Giá: Liên hệ
Giới thiệu:
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-BF​ ​cung cấp 40-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4500-40F-VC1-BF​​ ​sử dụng điện AC 1200W.
Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-BF​ ​cung cấp 40-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4500-40F-VC1-BF​​ ​sử dụng điện AC 1200W.

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-BF được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4500-40F-VC1-BF tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.
EX4500-40F-VC1-BF

Vì hệ điều hành của Switch EX4500-40F-VC1-BF là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

EX4500-40F-VC1-BF switch Juniper EX4500 40-port 1/10G SFP+ Back-to-front Airflow thiết bị mạng juniper​​  thiết bị chuyển mạch juniper​​ ​ giá tốt nhất thị trường

Thông số kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper EX4500-40F-VC1-BF

Số cổng kết nối                     40-port 1/10G SFP+ Back-to-front Airflow
Tốc độ truyền dữ liệu            10Gbps
Chuẩn giao tiếp                     IEEE 802.3ad
MAC Address Table              128K
Giao thức Routing/firewall      TCP/IP
Management                         Web - based
Nguồn                                    AC1200W/50-60Hz
Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch Juniper EX4500-40F-VC1-BF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber
Module quang Juniper  EX-SFP-10GE-ZR SFP+, 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 80km Transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX  SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K  SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX  SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm for upto 550m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T  SFP 1000Base-T 10/100/1000 Copper Transceiver Module for up to 100m transmission on Cat5
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-ZR  8-Pack SFP+ 10GBase SR  Optics for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-SX-8PACK 8-Pack SFP 1GBase SX Optics  for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-T-8PACK 8-Pack SFP 1GBaseT Optics  for all QFX and EX series

PART NUMBER DESCRIPTION
EX4500-40F-BF-C EX 4500, 40-port 1/10G SFP+, Converged Switch, 1200W AC PS, back to front airflow (optics sold separately)
EX4500-40F-DC-C EX 4500, 40-port 1/10G SFP+ Converged Switch, 1200W DC PS, front to back airflow (optics sold separately)
EX4500-40F-FB-C EX 4500, 40-port 1/10G SFP+, Converged switch, 1200W AC PS, front to back airflow (optics sold separately)
EX4500-40F-VC1-BF EX 4500, 40-port 1/10G SFP+ Converged switch, Interconnect module with 128G VC, 1200W AC PS, back to front airflow (optics, VC cables sold separately)
EX4500-40F-VC1-BF-TAA EX 4500 TAA, 40-port 1/10G SFP+ Converged switch, Interconnect module with 128G VC , 1200W AC PS, back to front airflow (optics, VC cables sold separately)
EX4500-40F-VC1-DC EX 4500, 40-port 1/10G SFP+ Converged switch, Interconnect module with 128G VC, 1200W DC PS, front to back airflow (optics, VC cables sold separately)
EX4500-40F-VC1-FB EX 4500, 40-port 1/10G SFP+ Converged switch, Interconnect module with 128G VC , 1200W AC PS, front to back airflow (optics, VC cables sold separately)
EX4500-40F-VC1-FB-TAA EX 4500 TAA, 40-port 1/10G SFP+ Converged switch, Interconnect module with 128G VC , 1200W AC PS, front to back airflow (optics, VC cables sold separately)
EX4500-4PST-RMK 4-post Rack Mount Kit for EX4500
EX4500-FANTRAY-BF EX4500 fantray _ back to front airflow (spare)
EX4500-FANTRAY-FB EX4500 fantray - front to back airflow (spare)
EX4500-LB EX4500 Intraconnect module (spare)
EX4500-PWR-BLNK Blank for EX4500 PS module (spare)
EX4500-PWR1-AC-BF EX4500 1200W AC power supply _ back to front airflow (power cord needs to be ordered separately)
EX4500-PWR1-AC-FB EX4500 1200W AC power supply - front to back airflow (power cord needs to be ordered separately)
EX4500-PWR1-DC EX4500 1200W DC power supply - front to back airflow (power cord needs to be ordered separately)
EX4500-UM-4XSFP EX 4500 4-Port 10G SFP+ Uplink Module (optics sold separately)
EX4500-UM-BLNK Blank for EX4500 UM module (spare)
EX4500-VC1-128G EX4500, 128G Virtual Chassis module (VC Cables sold separately)


- Sản phẩm chính hãng.
- Made in China
- Bảo hành 12 tháng.

Đối tác khách hàng

Luôn đồng hành cùng chúng tôi là những đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực công nghệ
nesta
1
halong
Halong newday hotel
monbay
vinperrn
súnapa
Lap
jamie
2
0945.86.86.76